OEM ne Original Equipment Manufacture (OEM), yana nufin wata hanya na "kafa samar", da ma'anar shi ne masu kera ba kai tsaye samar da samfurin, da suka yi amfani da ƙwararrunsu na "key core fasaha", don zama alhakin da zane da kuma ci gaba, sarrafa tallace-tallace "tashoshi", musamman aiki ayyuka zuwa wasu kamfanoni su yi hanya.Wannan hanya ne na kowa sabon abu a hankali a duniya da ci gaban da masana'antu na kasa da kasa da ci gaban da aka samu ta hanyar lantarki da masana'antu da masana'antu a hankali, bayan da masana'antu na duniya suka fara tasowa a hankali a cikin manyan masana'antu na duniya. kamar Microsoft da IBM.
OEM a cikin Ingilishi asalin Maƙerin Kayan Aiki ne, bisa ga ma'anar zahiri, fassarar ya kamata ta kasance bisa ga masana'antun Kayan Asali, ana nufin Mai ƙira bisa ga buƙatun wani Mai ƙira don samar da samfura da na'urorin haɗi, wanda kuma ake kira alama ko samarwa OEM izini. Za a iya a madadin mashin ɗin ɗan kwangila, kuma zai iya wakiltar sarrafa kwangilar. Al'adar cikin gida da ake kira samar da haɗin gwiwa, uku zuwa sarrafawa.
Da yawan abokan cinikin OEM da kuke da su, mafi girman rabon kasuwar ku zai kasance.
https://www.china-bolt-pin.com/
A halin yanzu, lokacin da masana'anta ke son fadada tambarinsa, akwai hanyoyi guda uku a gabansa: ko dai ka yi da kanka, ko haɗa wasu kamfanoni masu alaƙa;
ODM samfuri ne da aka tsara ta hanyar masana'anta ɗaya na iya, a wasu lokuta, masu sana'a na wasu nau'ikan sun fi son su, suna buƙatar sunan samfurin na ƙarshe don samarwa, ko kuma ɗan gyara ƙirar (kamar matsayi na maɓalli) don samarwa.Babban fa'idar wannan ita ce sauran masana'antun suna rage lokacin haɓaka nasu.Wasu mutane sun saba da kiran waɗannan samfuran OEM; a zahiri za a kira su ODM. Misali, wasu kwamfyutocin kwamfyutocin alamar Jafan a zahiri masana'antun Taiwan ne ke yin su.Bayan taron, masu yin kwamfutar tafi-da-gidanka na Taiwan suna iya yin tarin kwamfyutocin kwamfyutoci a ƙarƙashin sunayen sunayensu ta hanyar gyara wasu bayanan ƙira ko na'urorin haɗi.Dalilin shi ne cewa suna yin odms ga waɗannan samfuran Jafananci, ba oems. Tabbas, zamu iya cewa an samar da su duka daga layin samarwa ɗaya.
Lokacin aikawa: Agusta-22-2019