Game da Mu

Mafi kyawun sawa mafita, me yasa ba mu ba!

Gabatarwa

Located a cikin sanannun tashar jiragen ruwa birnin Ningbo, China, Ningbo Yuhe Construction (Digtech) Machinery Co., Ltd.ƙwararre a masana'anta da fitar da kyawawan kayan aikin ƙasa masu inganci da sassan waƙa na ƙarfe kamar babban ƙarfin haƙoran ƙusa & kwaya, bucket haƙoran pin & kulle, haƙoran guga, yankan gefe;da sauran sassa na ƙirƙira, simintin gyare-gyare da machining sama da shekaru 20.

Production tushe maida hankali ne akan 20,000 murabba'in mita na samar yankin, 400 ma'aikata ciki har da 15 technicians da 2 manyan injiniyoyi, tare da ƙwararrun R & D tawagar aiki a kusa da shekaru ashirin da suka gabata, mun yi babban nasara a samfurin quality.Cibiyar gwajin aikin injiniyanmu tana sanye da kayan aikin gwaji na farko-aji na jiki & sinadarai, kamar gwajin ƙarfi, gwajin tasiri, gwajin maganadisu, gwajin ƙarfe, bincike na gani, gwajin Ultrasonic.Kuma akwai nau'i daban-daban na kayan don saduwa da yanayin aiki daban-daban da zaɓuɓɓukan abokan ciniki.

Muna maraba da ku, inda kuke!

Nemo mu, Nemo Amintaccen Mai Kaya!

Yawan samfur

Samfuran mu sun haɗa da guntun garma, bolt hex, bolt track, bolt segment bolt, grader blade bolt, yankan gefuna, ƙwanƙwasa na musamman, da fil ɗin haƙori na guga da kulle, fil da mai riƙewa, hannun riga da mai riƙewa, haƙorin guga da adaftar, tukwici mai ripper;da sauran kayan aikin ƙasa da sassan waƙa na ƙarfe don loda, grader, bulldozer, excavator musamman don aikace-aikacen ma'adinai.

Sabis na ODM & OEM da sabis na siyayya na tsayawa ɗaya da aka bayar.

Tushen guda ɗaya don duk abin da kuke buƙata na fasteners!

Kashi na samfur

141901361

Hakorin guga

142191612

al'ada Bolts

150653802

Sassan hakowa

131078861

garma Bolt

141901361

Kashi na Bolt

Aikace-aikacen samfur

Ana amfani da samfuranmu a cikin gine-gine, noma, gandun daji, mai & gas, da masana'antar hakar ma'adinai a duniya.Za a iya amfani da samfuranmu a cikin injuna daban-daban kamar excavator, Loader, backhoe, motor grader, bulldozer, scraper, da sauran kayan aikin ƙasa da ma'adinai, kuma suna rufe yawancin shahararrun samfuran ƙasashen waje da na gida kamar Caterpillar, Komatsu, Hitachi, Hensley, Liebherr. Esco, Daewoo, Doosan, Volvo, Kobelco, Hyundai, JCB, Case, New Holland, SANY, XCMG, SDLG, LiuGong, LongKing, da dai sauransu.

Kasuwar mu

Ana fitar da samfuranmu zuwa ƙasashe sama da 20 kamar Spain, Italiya, Rasha, Amurka, Australia, Sweden, UK, Poland, Ukraine, Saudi Arabia, UAE, Peru, Chile, Brazil, Argentina, Masar, Sudan, Algeria, Afirka ta Kudu, Indonesia , India, Myanmar, Singapore, da dai sauransu.

Muna yin duk ƙoƙarinmu don zama babban mai ɗaukar alama a duniya.Kuma ana maraba da ku da gaske zuwa wakilin alamar mu.

Sassan GET da sassan waƙa na ƙarfe sun haɗa da babban kewayon abubuwa kamar su bolt da goro, fil da kulle, haƙoran guga da adaftar, yankan gefuna, rollers na waƙa na ƙarfe, waɗanda aka kera gaba ɗaya a cikin wuraren samarwa na ƙungiyarmu.